CESVietNam | Liên hệ
15615
page,page-id-15615,page-template-default,ajax_fade,page_not_loaded,,qode-theme-ver-10.0,wpb-js-composer js-comp-ver-4.12,vc_responsive

Liên hệ

Để biết thêm thông tin về trường, quý vị vui lòng gởi email trực tiếp cho các trường thành viên tham gia chương trình CES hoặc liên hệ với Trung Tâm Tư Vấn Giáo Dục Canada – CEI Vietnam theo số (028) 3930 5875 – (024) 3718 5497 – (0236) 3779 668.

THÔNG TIN LIÊN HỆ CÁC TRƯỜNG THAM GIA CES
TÊN TRƯỜNG THÀNH PHỐ TỈNH EMAIL WEBSITE
ac_wordmark_fc_grn1

Algonquin College

Ottawa ON http://www.algonquincollege.com
assiniboine-community-college Assiniboine Community College Brandon MB bridgeA@Assiniboine.net http://assiniboine.net/
bow-valley-college Bow Valley College Calgary AB http://www.bowvalleycollege.ca/
british-columbia-institute-of-technology British Columbia Institute of Technology Burnaby BC http://www.bcit.ca/
cambrian-college-of-applied-arts-technology Cambrian College of Applied Arts and Technology Sudbury ON http://www.cambriancollege.ca
camosun-college Camosun College Victoria BC http://www.camosun.ca/
canadore-college Canadore College of Applied Arts and Technology North Bay ON http://www.canadorecollege.ca/
capilano-university Capilano University North Vancouver BC http://www.capilanou.ca/
centennialcollege-logo Centennial College Toronto ON http://www.centennialcollege.ca/
college-of-new-caledonia College of New Caledonia Prince George BC  http://www.cnc.bc.ca/
college-of-the-rockies College of the Rockies Cranbrook BC http://www.cotr.bc.ca/
cc-logo_vrt-gold Conestoga College Institute of Technology and Advanced Learning Kitchener ON   http://www.conestogac.on.ca/
confederation-college Confederation College Thunder Bay ON http://www.confederationc.on.ca/
douglas-college Douglas College New Westminster BC http://www.douglascollege.ca/
durham-college Durham College Oshawa ON http://www.durhamcollege.ca/
emily-carr-university-of-art-and-design Emily Carr University of Art and Design Vancouver BC http://www.ecuad.ca
nait_logo_svg1 Faculty of Agriculture at Dalhousie University Truro Nova Scotia http://www.dal.ca/faculty/agriculture
image002 Fanshawe College of Applied Arts and Technology London ON http://www.fanshawec.ca/
image009 Fleming College Peterborough Ontario https://flemingcollege.ca/
george-brown-college George Brown College Toronto ON http://www.georgebrown.ca/
georgian-college Georgian College of Applied Arts and Technology Barrie ON http://www.georgiancollege.ca/
screenshot_23 Humber College Institute of Technology & Advanced Learning Toronto ON http://www.humber.ca/
kwantlen-polytechnic Kwantlen Polytechnic University Surrey BC http://www.kpu.ca/
lakeland-college Lakeland College Vermilion AB http://www.lakelandcollege.ca/
lambton-college Lambton College of Applied Arts and Technology Sarnia ON http://www.lambtoncollege.ca
white-w-orange-text Langara College Vancouver BC http://www.langara.bc.ca/
nait_logo_svg1 Lasalle College Montreal Quebec http://www.lasallecollege.com
loyalist-college Loyalist College Belleville ON http://www.loyalistcollege.com/
manitoba-institute-of-trades-and-technology Manitoba Institute of Trades and Technology Winnipeg MB http://www.mitt.ca/
fisheries-and-marine-institute-of-memorial-university-of-newfoundland Marine Institute St. John’s NL http://www.mi.mun.ca/
medicine-hat-college Medicine Hat College Medicine Hat AB http://www.mhc.ab.ca/
logo-mohawk-college Mohawk College Hamilton ON http://www.mohawkcollege.ca/
new-brunswick-community-college New Brunswick Community College Fredericton NB http://www.nbcc.ca/
niagara-logo Niagara College Welland ON  http://www.niagaracollege.ca/
norquest-college NorQuest College Edmonton AB http://www.norquest.ca/
north-island-college North Island College Courtenay BC http://www.nic.bc.ca/
nait_logo_svg1 Northern Alberta Institute of Technology (NAIT) Edmonton AB http://www.nait.ca/
nait_logo_svg1 Northern College Timmins Ontario http://www.northernc.on.ca
nait_logo_svg1 Northern Lights College Fort St. John British Columbia http://www.nlc.bc.ca
northwest-community-college Northwest Community College Terrace BC  http://www.nwcc.bc.ca/
okanagan-college Okanagan College Kelowna BC http://www.okanagan.bc.ca/
nait_logo_svg1 Parkland College Yorkton Saskatchewan http://www.parklandcollege.sk.ca
red-river-college-of-applied-arts-science-and-technology Red River College of Applied Arts, Science and Technology Winnipeg MB http://www.rrc.mb.ca/
sait-southern-alberta-institute-of-technology SAIT (Southern Alberta Institute of Technology) Calgary AB http://www.sait.ca/
saskatchewan-polytechnic Saskatchewan Polytechnic Saskatoon SK http://www.saskpolytech.ca
nait_logo_svg1 Sault College Sault Ste. Marie ON http://www.saultcollege.ca
selkirk-logo Selkirk College Castlegar BC http://www.selkirk.ca/
seneca-logo Seneca College of Applied Arts and Technology Toronto ON http://www.senecacollege.ca/
nait_logo_svg1 Sheridan College Mississauga ON http://www.sheridancollege.ca
st_clair_logo St. Clair College Windsor ON   http://www.stclaircollege.ca/
nait_logo_svg1 St. Lawrence College Kingston ON http://www.stlawrencecollege.ca
nait_logo_svg1 Thompson Rivers University Kamloops BC http://www.truworld.ca
fraser_valley_logo University of the Fraser Valley Abbotsford BC http://www.ufv.ca/
nait_logo_svg1 Vancouver Community College Vancouver BC http://www.vcc.ca
vancouver_island_logo Vancouver Island University Nanaimo BC http://www.viu.ca/